TZS 319,000kwa mtu mmoja, miezi 12
Silver pamoja na viashiria vya uvimbe, moyo, chuma na kongosho.
Vyote vya Silver, pamoja na:
-
Kiashiria cha uvimbe (CRP)
C-reactive protein (CRP) -
Misuli: CK
Creatine kinase (CK) -
Moyo: CK-MB
Creatine kinase-MB (CK-MB) -
Uharibifu wa seli: LDH
Lactate dehydrogenase (LDH) -
Chuma mwilini: UIBC
Unsaturated iron-binding capacity (UIBC) -
Chuma mwilini: transferrin
Transferrin -
Kongosho: amylase
Alpha-amylase -
Kongosho: lipase
Lipase
Vipimo maalum vitathibitishwa na mtaalamu wa afya kabla ya kufanyika.
Pia unapata
- Muundo wa mwili (mafuta, misuli, maji)Mara 1–2
- Shinikizo la damuMara 1
- Ufafanuzi wa majibu na mpango wa kingaMara 1
- Ushauri wa ufuatiliaji (dak. 20)Mara 1
- Vipindi vya elimu ya afya kwa makundi4
Muundo wa mwili: mara mbili kwa mapadre na watawa, mara moja kwa waumini. Vipimo vya kurudia hulipiwa kando.