Premium

Vipimo 34 · miezi 12

Kifurushi Premium
TZS 419,000kwa mtu mmoja, miezi 12

Gold pamoja na kinga ya mwili (immunoglobulins) na vipimo maalum.

Vyote vya Gold, pamoja na:

  • Kinga ya mwili: IgA
    Immunoglobulin A (IgA)
  • Kinga ya mwili: IgG
    Immunoglobulin G (IgG)
  • Kinga ya mwili: IgM
    Immunoglobulin M (IgM)
  • Baridi yabisi (RF)
    Rheumatoid factor (RF)
  • Kiashiria cha ADA
    Adenosine deaminase (ADA)
  • Kiashiria cha ACE
    Angiotensin-converting enzyme (ACE)
Vipimo maalum vitathibitishwa na mtaalamu wa afya kabla ya kufanyika.

Pia unapata

  • Muundo wa mwili (mafuta, misuli, maji)Mara 1–2
  • Shinikizo la damuMara 1
  • Ufafanuzi wa majibu na mpango wa kingaMara 1
  • Ushauri wa ufuatiliaji (dak. 20)Mara 1
  • Vipindi vya elimu ya afya kwa makundi4

Muundo wa mwili: mara mbili kwa mapadre na watawa, mara moja kwa waumini. Vipimo vya kurudia hulipiwa kando.

JumlaTZS 419,000
Jisajili