Silver

Vipimo 20 · miezi 12

Kifurushi Silver
TZS 198,500kwa mtu mmoja, miezi 12

Basic pamoja na HbA1c, uchunguzi zaidi wa ini, protini na figo.

Vyote vya Basic, pamoja na:

  • Wastani wa sukari miezi 3
    HbA1c
  • Ini na mifupa: ALP
    Alkaline phosphatase (ALP)
  • Ini: GGT
    Gamma-glutamyl transferase (GGT)
  • Nyongo (bilirubin) yote
    Total bilirubin
  • Nyongo (bilirubin) ya moja kwa moja
    Direct bilirubin
  • Protini ya damu
    Total protein
  • Protini ya albumin
    Albumin
  • Asidi ya mkojo (gout)
    Uric acid
  • Protini kwenye mkojo (figo)
    Urine microalbumin

Pia unapata

  • Muundo wa mwili (mafuta, misuli, maji)Mara 1–2
  • Shinikizo la damuMara 1
  • Ufafanuzi wa majibu na mpango wa kingaMara 1
  • Ushauri wa ufuatiliaji (dak. 20)Mara 1
  • Vipindi vya elimu ya afya kwa makundi4

Muundo wa mwili: mara mbili kwa mapadre na watawa, mara moja kwa waumini. Vipimo vya kurudia hulipiwa kando.

JumlaTZS 198,500
Jisajili